ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir detectors ] การจับคู่ 214 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน 1280x1024 12μM ความไวต่อความร้อนสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
EYAS330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยกล้องอินฟราเรด Core 320x256 30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
แกนกลางกล้องถ่ายภาพอินฟราเรด FPA MWIR แบบระบายความร้อน ความละเอียด 320x256 และเลนส์ 55 มม. สำหรับการถ่ายภาพก๊าซออปติคัล
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | MWIR FPA ระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
320x256/30μm เครื่องตรวจจับอินฟราเรดระบายความรู้สึกสูงสําหรับ VOCs การตรวจสอบการรั่วไหลของก๊าซในอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| สไตล์: | เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
กล้องถ่ายภาพก๊าซออปติกส์ 23 มม เลนส์ 320x256 ความละเอียด 10mK NETD สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| เลนส์เสริม: | แก้ไขการซูม |
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
320x256/30μm โมดูลความร้อนอินฟราเรดเย็นสําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซคาร์บอนโมโนออกไซด์
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 30เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลกล้องถ่ายภาพก๊าซแบบออปติคัลระบายความร้อน LWIR พร้อมความละเอียด 320×256 และขนาดพิกเซล 30μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤8นาที@24V |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
640x512 / 15μm MCT MWIR Cooled Thermal Module for Multi Sensor Payload
| ขนาด: | 125x92x67มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤650g |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
กล้องถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR RS058 สำหรับการมองเห็น VOCs ที่มองไม่เห็น
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |

