ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir infrared thermal imaging detector ] การจับคู่ 214 ผลิตภัณฑ์.
320x256 ความละเอียด 30μm ขนาดพิกเซล MWIR โมดูลความร้อนที่ทําภาพจากก๊าซแบบอุดหนาวสําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ขนาด (มม.): | 142×58.5×80 |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.5±0.1ไมโครเมตร~4.7±0.1ไมโครเมตร |
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
320x256/30μm ขนาดพิกเซล 20mK NETD Optical Gas Imaging Cooling Infrared Detector สําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ขนาด (มม.): | 142×58.5×71 |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพก๊าซ OGI พร้อมความละเอียด 640x512, NETD 25mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 640x512 |
|---|---|
| สุทธิ: | 25mK (F1.5) |
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
กล้องถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง OGI พร้อมการสื่อสาร RS422
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่เย็น 256×192/12μm ขนาดพิกเซลสําหรับเครื่องอิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภค
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
การตรวจจับระยะไกล Cooled IR Detector Module Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
RS422 99.5% พิกเซลอัตรา Cooled Ir โมดูลตรวจจับ Core 1280x1024 12μM
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องอินฟราเรดคลื่นยาว 1280x1024 12μmสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
การตรวจจับระยะไกลโมดูลตรวจจับ IR ระบายความร้อนด้วยแกน 1280x1024 12μm
| คำจำกัดความสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
กล้องอินฟราเรด OGI ความไวสูงสำหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |

