ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir infrared thermal imaging detector ] การจับคู่ 214 ผลิตภัณฑ์.
15μm 640x512 Cooled IR Detector Integration โมดูลกล้อง MCT MWIR
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
โมดูลกล้องความร้อนความไวสูง 320x256 / 30μm MCT MWIR Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | ปรับได้ 1 ~ 200Hz |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
T2SL Integrated Dewar Cooler Assembly เครื่องตรวจจับ IR แบบ Dual Band Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <9W |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วยแกนความร้อนความไวสูง 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM MWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด MCT 1280x1024 12um
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
320x256 30μm Dual Color Focal Plane Array Detector
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (MW); 3.7~4.8μm (MW); 7.7~9.5μm (LW) 7.7~9.5μm (LW) |
| เวลาทำความเย็น: | <8 นาที |
320x256/30μm MWIR Cooled Optical Gas Imaging Camera สําหรับการแสดงภาพการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
กล้องถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR พร้อม 640x512/15μm สำหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซที่มีความไวสูง
| วิดีโอดิจิทัล: | USB3.0/GigE/MIPI |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1μm |
โมดูลถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR พร้อมความละเอียด 320x256, ขนาดพิกเซล 30μm, NETD 10mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤8นาที@12V |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |

