ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ mwir infrared thermal imaging detector ] การจับคู่ 214 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR ขนาด 640x512 15μm ที่ระบายความร้อนรวมอยู่ในระบบ EO-IR
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |
320x256 ความละเอียด 30μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอินฟราเรดเย็นสําหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซที่ไม่ติดต่อ
| ขนาดสินค้า: | 142 มม.×58.5 มม.×80 มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 4.5±0.1ไมโครเมตร~4.7±0.1ไมโครเมตร |
Petrochemical Industry Infrared Gas Leak Detection Camera With 23mm Lens
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
384x288 17μM Uncooled Thermal Module บูรณาการอย่างรวดเร็วสำหรับการวินิจฉัยสุขภาพ
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
MCT MWIR Cooled Infrared Detector Integration 1280x1024 12μm
| ความละเอียดเครื่องตรวจจับ: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | ปรับได้ 1~100Hz |
| ใช้สำหรับ: | การพัฒนารอง |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
GAVIN330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อน 320x256 30μm ตัวเลือกเลนส์ซูมต่างๆ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 150x67x80มม |
| ความไวแสงสูง: | ≤10mK |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
MCT MWIR Camera Core ความไวแสงสูงพร้อม Proximity Board
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |
ตัวเร่งความเร็วสำหรับ 320x25 30μm MCT MWIR Cooled Infrared Detector การผสานรวมอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |

