ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ rs058 integrated dewar cooler assembly ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
RS058 Integrated Dewar Cooler Assembly Stirling Cryo Cooler ทนต่อการสึกหรอสูง
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>550มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <7W (250mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
ชุดประกอบ Dewar Cooler ที่มีเสียงรบกวนต่ำพร้อม MTTF มากกว่า 10,000 ชั่วโมง
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>550มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <7W (250mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
MWIR HgCdTe Integrated Dewar Cooler Assembly 320x256 / 30μm Cooled IR Detector
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤9mK (F2); ≤15mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
Dewar Cooler Assembly ประสิทธิภาพสูง 320x256 30μm Cooled Infrared Detector
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK |
| พิมพ์: | เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น |
T2SL Integrated Dewar Cooler Assembly เครื่องตรวจจับ IR แบบ Dual Band Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 30μm |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <9W |
การบริโภคต่ำแบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly พร้อมไดรฟ์อิเล็กทรอนิกส์
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>550มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <7W (250mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
โมดูลระบายความร้อน MCT MWIR ขนาด 15 ไมโครเมตร 640x512 พร้อมชุดประกอบคูลเลอร์ Dewar ในตัว
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤17mk |
MWIR MCT เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 320x256/30μm สําหรับการบูรณาการอย่างรวดเร็ว
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058/RS046H |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
15μM 640x512 MCT MWIR โมดูลระบายความร้อนด้วยชุดประกอบ Dewar Cooler ในตัว
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| สุทธิ: | ≤17mk |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด T2SL 640x512 / 15μm LWIR พร้อมชุดประกอบ Dewar Cooler ในตัว
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 15ไมโครเมตร |
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | น้อยกว่า 8 วัตต์ |

