ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ security uncooled infrared camera module ] การจับคู่ 346 ผลิตภัณฑ์.
แกนโมดูลกล้องอินฟราเรด 640x512 / 17μmพร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| ขนาด: | 44.5x44.5x33.6มม |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM 320x256 โมดูลกล้องอินฟราเรด30μm
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
โมดูลกล้องอินฟราเรด 256×192/12μm SWaP อย่างเต็มที่ ด้วยการบริโภคพลังงาน 300mW และอินเตอร์เฟส USB2.0 สําหรับการติดตามความปลอดภัย
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | Ucooled LWIR FPA 256×192/12μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรด 9.1 มม. 30Hz LWIR 640x512 12µm สำหรับโดรน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอินฟราเรดโดรน 640x512/12µm สำหรับการตรวจสอบระบบไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~550°C |
| สุทธิ: | <30mK |
384x288 / 17μm โมดูลกล้องอินฟราเรด Core Uncooled N-Driver Series สำหรับการขับขี่อย่างปลอดภัย
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน 120×90/12μm กล้องอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ชื่อสินค้า: | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน |
โมดูลกล้อง LWIR ระบบตรวจสอบความร้อนที่ไม่เย็น 640x512 8~14μm LW
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาด 400x300 17μm ไม่มีการระบายความร้อนด้วยการถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |

