ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรด 384x288 17um ในการวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลไมโครโบลอมิเตอร์ VOx แบบไม่ระบายความร้อน 1280x1024 12μm สำหรับโซลูชันการถ่ายภาพความร้อนแบบยืดหยุ่น
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
SWaP-C โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนกลางแจ้ง LWIR Uncooled 640x512 12μM พร้อมเลนส์ 25 มม.
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบระบายความร้อนสำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ ความละเอียด 320x256 ช่วงสเปกตรัม 10.3-10.9μm NETD 20mK
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| การสื่อสาร: | มาตรฐาน: USB2.0/LV-TTL; อุปกรณ์เสริม: RS422/CAN/USB3.0/GigE |
Ultra Clear 1280x1024 12μm Cooled Thermal Module สำหรับการตรวจสอบระยะไกล
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm (เมกะวัตต์) |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
คอร์กล้องความร้อน MWIR อัตราเฟรมสูง 15μm 640x512 พร้อม RS058 Cryo Cooler
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาชนิดเสียบปลั๊กที่ไม่ต้องใช้ความเย็น ความละเอียด 120×90/12μm
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
| สุทธิ: | ≤50mk |

