ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้อง IR ที่ระบายความร้อนด้วยการรวมอย่างรวดเร็ว EYAS1212 เมกะพิกเซล 1280x1024 / 12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
Uncooled LWIR โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 12uM สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
การออกแบบที่กะทัดรัดแกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR 3 แกนพร้อมช่วงสเปกตรัม 8 ~ 14μM สำหรับหุ่นยนต์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดสมาร์ทโฟนราคาประหยัด ความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm แบบ Wafer-Level-Package
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แพคเกจเครื่องตรวจจับ: | แพ็คเกจเวเฟอร์ระดับ |
| ปณิธาน: | 120 × 90 |
PLUG1212 โมดูล HD LWIR 1280x1024/12μm Uncooled สำหรับการถ่ายภาพความร้อนแบบ Ultra Clear
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน UAV ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพความร้อนทางอากาศ
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่ต้องใช้ความเย็น ความละเอียด 120x90 และอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับวิสัยทัศน์อุตสาหกรรม
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กพร้อม 120×90/12μm Uncooled VOx Microbolometer และ Focus Free ≤50mK NETD
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| เซ็นเซอร์อินฟราเรด: | 120×90/12μm |
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อนแบบไม่เย็นเบา 120×90/12μm สําหรับแอปพลิเคชั่น AIoT พร้อมอินเตอร์เฟซ USB 2.0
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ถ่ายภาพความร้อน: | 120x90/12µm |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |

