ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอุณหภูมิที่ไม่เย็น 256x192 / 12μm สําหรับ AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 60Hz พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
เครื่องตรวจจับกล้องไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่ได้ระบายความร้อนด้วย SWaP-C ที่ได้รับการปรับแต่งอย่างเต็มที่ 256x192 / 12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
320x256/30μm MWIR Cooled Optical Gas Imaging Camera สําหรับการแสดงภาพการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS058 |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
โมดูลกล้องอุณหภูมิผิวหนังที่สูง 400x300/17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องความร้อนสําหรับการตรวจพบไข้ โมดูลความร้อน LWIR ไม่เย็น 400x300/17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ LWIR Screening Fever 400x300/17μm สําหรับการวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
PLUG-R Uncooled LWIR โมดูลกล้องอินฟราเรด Radiometric พร้อม Thermography
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต |
| สุทธิ: | <30mK |
กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน 640x512 12μm สำหรับงานดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
การผสานรวมที่รวดเร็ว โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย IR EYAS1212 เมกะพิกเซล 149x58.5x71 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |

