ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
LWIR โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนพร้อมเทอร์โมกราฟีทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
400x300 / 17 ไมโครเมตร ตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับกล้องวงจรปิด
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
PLUG617 โมดูลระบายความร้อนที่ไม่ระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
400x300 17μm โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดพร้อมการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊กขนาดเล็กพิเศษ ความละเอียด 256×192 และไมโครโบโลมิเตอร์ขนาดพิกเซล 12μm
| ปณิธาน: | 256×192 |
|---|---|
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
RS058 / RS046H MWIR MCT เครื่องตรวจจับอินฟราเรดสำหรับการเฝ้าระวังระยะไกล
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤9mK (F2); ≤15mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
120×90 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่เย็นด้วยอินเตอร์เฟซควบคุมทั่วไป
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบ Drone แบบบูรณาการอย่างรวดเร็วพร้อมเครื่องตรวจจับความร้อนอินฟราเรดแบบ Uncooled
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |
แกนตรวจจับความร้อน Uncooled 120x90 17μmสำหรับการวัดอุณหภูมิอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17ไมโครเมตร |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+400°C |

