ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
VOx Uncooled Infrared Camera Module 400x300 / 17μm Rapid Development
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก กล้องอินฟราเรด ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μM ขนาดกะทัดรัดพิเศษ
| สุทธิ: | ≤50mk |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก ใช้พลังงาน 300mW
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
กล้องถ่ายภาพความร้อน 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น เชื่อมต่อกับสมาร์ทโฟน สำหรับจุดร้อนทางไฟฟ้าและการใช้งานบนมือถือ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
โมดูลความร้อนที่เย็นด้วยตัวตรวจจับอินฟราเรด MCT MWIR ขนาด 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลระบายความร้อน MCT MWIR แบบรวมเร็ว 640x512/15µm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลถ่ายภาพก๊าซแบบระบายความร้อน MWIR พร้อมความละเอียด 320x256, ขนาดพิกเซล 30μm, NETD 10mK สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤8นาที@12V |
|---|---|
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
COIN โมดูลกล้องความร้อนขนาดเล็ก Uncooled 256x192 ความละเอียด12μmขนาดพิกเซล
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลกล้องความร้อน VOx เรดิโอเมทริก ไม่เย็น 640X512/12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
GAVIN330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อน 320x256 30μm ตัวเลือกเลนส์ซูมต่างๆ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 150x67x80มม |
| ความไวแสงสูง: | ≤10mK |

