ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน 120×90/12μm ไม่เย็นต่อสมาร์ทโฟน สําหรับแอพลิเคชั่นมือถือ
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดพกพา |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 120×90/12μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่เย็น มีความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm สําหรับการถ่ายภาพความร้อน
| การใช้งาน: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
100Hz Frame Rate MWIR โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อน HgCdTe 640x512/15μm
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR VOx 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพทางความร้อนแบบพกพา พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระดับเวฟเฟอร์ ความละเอียด 120×90 และอินเตอร์เฟส USB2.0
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน iMC112 แบบพกพาและประหยัด มีความละเอียด 120×90
| การทุเลา: | 120×90/12μm |
|---|---|
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ใช้สำหรับ: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น ความแม่นยำสูง 256×192/12μm สำหรับการวัดอุณหภูมิ
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
โฟกัสมือ 640x512 ความละเอียด มิโครโบโลเมตร ไม่เย็น โมดูลการถ่ายภาพความร้อน
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
หัวเครื่องถ่ายภาพความร้อน 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |

