ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
RS232 แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled Drone Thermal Camera Core 640x512 12um สำหรับการบำรุงรักษาเชิงคาดการณ์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 12µM แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อนไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน LWIR กลางแจ้ง 640x512 25.4mm×25.4mm×35mm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
หัวภาพกล้อง LWIR ที่ไม่เย็นด้วยเลนส์ Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
แกนกล้องความร้อนประสิทธิภาพที่เสถียร Uncooled 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ขนาด: | 44.5x44.5x33.6มม |
แกนกล้องความร้อน Uncooled Array ขนาดใหญ่ 1280x1024 12μmเพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

