ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อนอินฟราเรด Longwave 120x90 / 17μm Uncooled Longwave ขนาดกะทัดรัดสำหรับตลาดเกิดใหม่
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| สุทธิ: | ≤60mK |
VOx LWIR Fever Screening กล้องความร้อน Core Uncooled 400x300 17μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm LW |
มินิแคมเมรัลคอมเมร่า คอร์ Uncooled FPA แมดูลกล้องอินฟราเรด 256x192/12μm กับเทอร์โมกราฟี
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย LWIR 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด: | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
LWIR Uncooled Infrared Camera Core 1280x1024/12μm พร้อมภาพความร้อนที่ชัดเจน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | <30mK |
แพ็คเกจเซรามิก Uncooled LWIR กล้องความร้อน Core 384x288 12μM
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนอาร์เรย์ขนาดใหญ่ 1280x1024 12μMสำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
RS232 แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

