ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal surveillance camera module 60hz ] การจับคู่ 42 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องวงจรปิดภาพความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
LWIR 400x300 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน Uncooled
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
LWIR 400x300 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน Uncooled
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9เฮิร์ต/25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องอุณหภูมิติดตามที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
PLUG612 โมดูลกล้องความร้อน ไม่เย็น VOx LWIR 640x512/12μm สําหรับกล้องวงจรปิด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 9เฮิร์ต/25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาด 400x300 17μm ไม่มีการระบายความร้อนด้วยการถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM สําหรับความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน LWIR 640x512 17μm สำหรับความปลอดภัยและการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |

