ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal surveillance camera module 60hz ] การจับคู่ 42 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องความร้อน OEM Uncooled 256x192 / 12μmสำหรับกล้องมองภาพกลางคืน
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3℃ หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
แกนกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนขนาด 400x300 17μmพร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วาเนเดียมออกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
400x300 / 17 ไมโครเมตร ตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับกล้องวงจรปิด
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
แกนกล้องความร้อน 400x300 / 17μm รวมอยู่ในกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนเพื่อการเฝ้าระวัง
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
โมดูลกล้องติดตามความปลอดภัยทางอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์แบบเลือก
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
1280x1024 / 12μm Uncooled FPA Detector สำหรับกล้องเฝ้าระวังความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |
หัวกล้องวงจรปิดภาพความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
PLUG617 โมดูลระบายความร้อนที่ไม่ระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μM สำหรับการตรวจสอบอาคาร
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 17μM สำหรับการดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |

