ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด Core 640x512 / 17μmสำหรับการถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
โมดูลกล้องเฝ้าระวังความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน LWIR 640x512 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
RS232 แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled Drone Thermal Camera Core 640x512 12um สำหรับการบำรุงรักษาเชิงคาดการณ์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 25Hz 30Hz สำหรับ UAV Payloads
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
OEM กล้องโมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR ขนาดเล็กที่ไม่ได้ระบายความร้อน 256x192 12μM
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องอุณหภูมิ 640x512 ไม่เย็น 12μm NETD แบบ 40mk สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เสียบโมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับการถ่ายภาพอุณภูมิอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
หัวภาพกล้อง LWIR ที่ไม่เย็นด้วยเลนส์ Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |

