ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx ที่ไม่ระบายความร้อนพร้อมความแม่นยำของอุณหภูมิสูง ±2°C
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่ต้องใช้ความเย็น ความละเอียด 120x90 และอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับวิสัยทัศน์อุตสาหกรรม
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM Long Wave Infrared
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลระบายความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ VOx 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องอินฟราเรดไม่ระบายความร้อนน้ำหนักเบา 8~14μm สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
LWIR แกนกล้องอินฟราเรดไม่ระบายความร้อน 640x512/12µM
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Focal Plane Array เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled 400x300 / 17μm VOx Material
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดความไวสูง NETD
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
LWIR VOx Microbolometer เครื่องตรวจจับอินฟราเรดที่ไม่เย็น 400x300/12μm สําหรับการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อน FPA ขนาด 400x300/12μm ไม่เย็น พร้อมแพคเกจเซรามิก
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

