ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal module with 9 1mm lens ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น 256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch สําหรับความปลอดภัยในการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
น้ำหนักเบา 256x192 ความละเอียด12μm Pixel Pitch Thermal Camera Core สำหรับ AIoT และวิสัยทัศน์อุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 330mW |
256x192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรดไม่เย็นสําหรับการสังเกตกลางคืน
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
256×192 ความละเอียด 12μm โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่เย็นสําหรับการเฝ้าระวังความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256×192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
256×192 ความละเอียด 12μm พิกเซล Pitch 330mW แหลมกล้องอุณหภูมิที่ใช้พลังงานต่ํา
| ปณิธาน: | 256×192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
คล้องความร้อนขนาดเล็ก 256x192/12μm Core กับพลังงาน 330mW สําหรับ AIoT
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
LWIR 256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch Focus Free โมดูลกล้องอินฟราเรดเพื่อความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องอินฟราเรดแบบไม่รุกรานสำหรับระบบถ่ายภาพความร้อน การวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

