ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal module with 9 1mm lens ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอินฟราเรด LWIR ความร้อน Sharp 640x512 12μm สำหรับโดรน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรด 9.1 มม. 30Hz LWIR 640x512 12µm สำหรับโดรน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนวานาเดียมออกไซด์ 640x512 12μm สำหรับ UAV และโดรน
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Drones Thermal Imaging Module 640x512 12μm พร้อมเทอร์โมเกราฟีอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
256x192 ความละเอียด 12μm พิกเซล Pitch Thermography สามารถ Uncooled LWIR โมดูลกล้องความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
หัวแคมเปร่าความร้อน LWIR ขนาดเล็ก 256x192 12μm สําหรับการบูรณาการตรวจจับ
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรดสำหรับโซลูชันการถ่ายภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน UAV ขนาด 640x512 12µm สำหรับยานพาหนะทางอากาศไร้คนขับ
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
ความละเอียด 1280 × 1024 12μm Pixel Pitch วานาเดียมออกไซด์เครื่องตรวจจับภาพความร้อนไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 1280×1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |

