ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับแสง IR ที่เย็น MWIR สําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน 640x512/15μm
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C~+71°C |
MCT MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด โมดูลความร้อนที่เย็น 640x512/15μm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
การตรวจตราความปลอดภัย เซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรดระบายความร้อน MWIR 640x512/15μm
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลความร้อน LWIR แพคเกจเซรามิก สําหรับการถ่ายภาพที่คมชัดและชัดเจน และการวัดความร้อนความแม่นยําสูง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
การตรวจสอบความปลอดภัย MWIR Cooled Infrared Detector 640x512 15μM
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
MCT MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Cooled Thermal Module 640x512 15μM
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลถ่ายภาพทางความร้อนแบบพกพา พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระดับเวฟเฟอร์ ความละเอียด 120×90 และอินเตอร์เฟส USB2.0
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
มือ 4V ~ 6V หัวกล้องอุณหภูมิที่มีจุดเฉพาะคงที่ Athermal 19mm/24mm
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
Vox Microbolometer Uncooled Infrared Detectors 256x192 12μm สำหรับกล้องความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |
| ขนาด: | 23x13x7.32มม |
เครื่องถ่ายภาพความร้อน Drone ที่เย็น ไม่เย็น คอร์ 640x512 12um
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

