ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
GAVIN330 MWIR โมดูลกล้องระบายความร้อน 320x256 30μm ตัวเลือกเลนส์ซูมต่างๆ
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ขนาด: | 150x67x80มม |
| ความไวแสงสูง: | ≤10mK |
400x300 17μm Thermal Camera Core Thermal Imaging Fever Screening System
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องอินฟราเรดไม่ระบายความร้อนน้ำหนักเบา 8~14μm สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Focal Plane Array เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled 400x300 / 17μm VOx Material
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อน COIN Series พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled 400x300 / 17μm
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วานาเดียมอ๊อกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
LWIR 256x192 12um FPA Tiny Infrared Microbolometer Camera
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรดแบบ OEM Cool MWIR 320x256/30μm
| พิมพ์: | โมดูล AD ระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| สุทธิ: | ≤9mK |
เลนส์ 25 มม. ไม่ระบายความร้อน LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μM สำหรับการตรวจจับกลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

