ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ vox ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
VOx Uncooled Infrared Camera Module 400x300 / 17μm Rapid Development
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
มัลติฟังก์ชั่น Drone กล้องความร้อน VOx LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน LWIR VOx 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
VOx โมดูลกล้องอินฟราเรดที่ไม่ระบายความร้อน LWIR ความละเอียดสูง 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด VOx ความละเอียดสูง LWIR 8~14μm ช่วงสเปกตรัม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
VOx LWIR Fever Screening กล้องความร้อน Core Uncooled 400x300 17μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm LW |
กล้องถ่ายภาพความร้อน VOx สำหรับตรวจจับไข้, กล้อง LWIR Core 400x300 / 17μm
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไมโครบอโลมิเตอร์ VOx FPA แบบไม่ระบายความร้อน พร้อมความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับกล้องอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 120x90/12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
640x512 12μM Uncooled Thermal Imaging Module พร้อม VOx Microbolometer
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลระบายความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อนสำหรับโดรน พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ VOx 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

