ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ vox ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องความร้อน VOx Uncooled Longwave พร้อมเลนส์ IR ต่างๆ
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
LWIR VOx โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน VOx FPA ขนาดเล็ก 120x90 / 17μm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤60mK |
| ปณิธาน: | 120x90 |
โมดูลกล้องความร้อน VOx เรดิโอเมทริก ไม่เย็น 640X512/12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
LWIR VOx โมดูลถ่ายภาพความร้อน 640x512 รวมอยู่ในกล้องอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Focal Plane Array เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled 400x300 / 17μm VOx Material
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
VOx Uncooled Focal Plane Detector 640x512 12μm เทคโนโลยีขั้นสูง
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
Uncooled Thermal Camera Core Longwave FPA 400x300 / 17μm VOx
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดรถยนต์ VOx ที่ไม่มีการระบายความร้อน 384x288 พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อน
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน VOx FPA ขนาดเล็ก 120x90 / 17μm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| NETD: | ≤60mK |
| ปณิธาน: | 120x90 |

