ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
1280x1024 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอินฟราเรด LWIR ไม่เย็นสําหรับการตรวจสอบอากาศทั้งหมด
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนความละเอียด 1280x1024 พร้อมเลนส์ซูม 30-180 มิลลิเมตรและตัวตรวจจับ LWIR ที่ไม่เย็น
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤30mK |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต |
เรดิโอเมตริก 120x90 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch โมดูลความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับแอปพลิเคชัน AIoT
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/ 1.6 มม |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น 256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch สําหรับความปลอดภัยในการตรวจสอบ
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น มีความละเอียด 256x192 และความยาวของพิกเซล 12μm ในแพคเกจระดับวอเฟอร์
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
LWIR 256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch Focus Free โมดูลกล้องอินฟราเรดเพื่อความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัย LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนที่มีความละเอียด 256x192, ระยะพิกเซล 12μm และการออกแบบที่ไร้โฟกัส
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องเฝ้าระวังความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน LWIR 640x512 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
ความละเอียดสูง 1280x1024 12μm MCT MWIR Cooled Infrared Camera Module
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |

