ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 256x192 infrared thermal camera module ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
256x192 12μm Vox Microbolometer Detector Sensor
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50/60Hz |
| ขนาด: | 23x13x7.32mm |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน iMC212 ความละเอียด 256x192 และใช้พลังงาน 300mW สำหรับการรวมเข้ากับอุปกรณ์พกพา
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัส LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
640x512/12μm Uncooled Infrared Camera Core ขนาดเล็กสําหรับ UAV
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องอินฟราเรด 384x288 17um สำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน VOx FPA ขนาดเล็กที่มีความละเอียด 120x90 และระยะพิกเซล12μmเพื่อการบูรณาการที่กะทัดรัด
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
| ปณิธาน: | 120x90 |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 800x600 17μm ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพความร้อนและการวัดความร้อน
| ปณิธาน: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| ขนาด: | 35x25x7.4มม |
โมดูลขนาดเล็กอินฟราเรด iMC212 พร้อม 256×192/12μm สำหรับอุปกรณ์พกพา
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256x192 |
| ใช้สำหรับ: | แอปพลิเคชั่นเทอร์มินัลมือถือ |
บรรจุภัณฑ์ระดับเวเฟอร์เครื่องตรวจจับอินฟราเรด Uncooled LWIR Industrial IR Sensor
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 |
| ขนาด: | 18x16x2.8มม |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน LWIR ความละเอียด 320x256 และขนาดพิกเซล 30μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ SF6/NH3
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@24V |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
RAW YUV BT656 วิดีโอดิจิตอลแกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

