ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 256x192 infrared thermal camera module ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
256x192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรดไม่เย็นสําหรับการสังเกตกลางคืน
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลความร้อนอินฟราเรด LWIR ที่ไม่ระบายความร้อนด้วยความละเอียด 256x192 และระยะพิกเซล 12μm สำหรับช่วงสเปกตรัม 8~14μm
| อัตราเฟรม: | ถ่ายภาพความร้อน: 25Hz, การถ่ายภาพ: 50Hz |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192 |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
น้ำหนักเบา 256x192 ความละเอียด12μm Pixel Pitch Thermal Camera Core สำหรับ AIoT และวิสัยทัศน์อุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 330mW |
OEM ขนาดเล็กไม่ระบายความร้อนแกนถ่ายภาพความร้อน LWIR 256x192 12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG617 โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยทางความร้อน LWIR ด้วยความละเอียด 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
โมดูลกล้องเฝ้าระวังความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน LWIR 640x512 17μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อน LWIR ที่ไม่เย็น มีความละเอียด 256x192 และความยาวของพิกเซล 12μm ในแพคเกจระดับวอเฟอร์
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 256x192 ความละเอียด12μm Pixel Pitch เพื่อความปลอดภัยและการถ่ายภาพความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน Micro LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยความละเอียด 256x192 และระยะพิกเซล 12μm พร้อมเลนส์ 3.2 มม.
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัย LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนที่มีความละเอียด 256x192, ระยะพิกเซล 12μm และการออกแบบที่ไร้โฟกัส
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

