ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ 256x192 infrared thermal camera module ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
256x192 ความละเอียด 12μm Pixel Pitch Focus โมดูลกล้องความร้อน LWIR ฟรีสําหรับการวัดอุณหภูมิ
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
คล้องความร้อนขนาดเล็ก 256x192/12μm Core กับพลังงาน 330mW สําหรับ AIoT
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยความละเอียด 256x192 ความละเอียดพิกเซล12μmและการใช้พลังงาน 330mW
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 330mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน SWaP-C iLC212 ที่ได้รับการปรับปรุงพร้อมเลนส์ 3.2 มม
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 15μm T2SL LWIR โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง GAVIN615L
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 7.7~9.5μm LW |
โมดูลกล้อง LWIR แบบไม่เย็น 256x192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซลมีความแม่นยํา ± 2 °C สําหรับ Smart Home
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
|---|---|
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C |
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
การตรวจจับระยะไกลโมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง IR OEM
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน VOx ความละเอียดสูง 1280x1024 พร้อมขนาดพิกเซล 12μm และเทคโนโลยี LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤30mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
การตรวจวัดอุณหภูมิร่างกาย Uncooled โมดูลกล้องความร้อน 384x288 17μM
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องความร้อน 256x192 12μm ไม่ได้รับการปรับแต่งอย่างเต็มที่ SWaP-C
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |

