ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ cooled infrared detectors mwir ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
โมดูลระบายความร้อนแบบเย็น 640x512 / 15 ไมโครเมตร พร้อมเลนส์ซูมต่อเนื่อง 60~240 มม./F4
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลระบายความร้อน MCT MWIR แบบรวมเร็ว 640x512/15µm
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
GAVIN330 MWIR Cooled Thermal Imager Module ความน่าเชื่อถือสูง 320x256/30μm
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| วัสดุ: | อสม |
| สุทธิ: | ≤10mK |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อนแบบระบายความร้อน MWIR ความละเอียด 320x256 พร้อม NETD 10mK สำหรับการถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤7นาที@12V |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| ขนาดพิกเซล: | 30μm |
เครื่องตรวจจับภาพก๊าซแบบออปติก MWIR ที่เย็นด้วย 10mK NETD และความละเอียด 320x256 สําหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 142×58.5×71 |
| สุทธิ: | 10mK (F1.5) |
โมดูลการถ่ายภาพความร้อนในอินฟราเรด MWIR MCT 1280x1024/12μm
| พิมพ์: | โมดูลกล้อง MWIR |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับ IR: | เครื่องตรวจจับความเย็น |
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
MCT MWIR Cooled Thermal Module 15μm 640x512 สำหรับโหลดเซ็นเซอร์หลายตัว
| ขนาด: | 125x92x67มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤650g |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
HD Cooled Thermal Imaging Module 1280x1024 12μM Long Range Monitoring
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |

