ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ cooled infrared detectors mwir ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
การผสานรวมอย่างรวดเร็ว MCT MWIR โมดูลระบายความร้อนที่ระบายความร้อนลงในโดรน 50Hz/100Hz
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
โมดูลกล้อง HgCdTe MWIR ที่เย็น 640x512/15μm สําหรับกล้องอุณหภูมิมือถือ
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | อสม |
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
OEM MCT MWIR โมดูลกล้องเย็นความละเอียดสูง 1280x1024/12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน MWIR แบบระบายความร้อน 640x512 15μm สำหรับการเฝ้าระวังระยะไกล
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
โมดูลกล้องความร้อนความไวสูง 320x256 / 30μm MCT MWIR Cooled
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | ปรับได้ 1 ~ 200Hz |
| ขนาด: | 142x58.5x71มม |
แกนกล้อง MCT MWIR ความไวสูง 640x512 สำหรับการผสานรวมที่รวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤17mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
การเฝ้าระวังสภาพอากาศทั้งหมด Cooled MWIR Camera Module 1280x1024 12μm
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
640x512 / 15μm MCT MWIR Cooled Thermal Module for Multi Sensor Payload
| ขนาด: | 125x92x67มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ≤650g |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อน MWIR รุ่น LFD615HZ3 ขนาด 640×512/15μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 640x512 |
| การใช้พลังงานที่เสถียร (23 ℃): | ≤4W |
โมดูลกล้องถ่ายภาพก๊าซแบบออปติคัลระบายความร้อน LWIR พร้อมความละเอียด 320×256 และขนาดพิกเซล 30μm สำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ
| เวลาทำความเย็น (23 ℃): | ≤8นาที@24V |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| การทำงาน: | การตรวจจับการรั่วไหลของแก๊ส |

