ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ gst vehicle mounted thermal camera ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพกลางคืนทางความร้อน LWIR คล้องถ่ายภาพทางความร้อน 384x288 17μm
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
คล้องแกนอินฟราเรดการรั่วไหลของก๊าซ พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 320x256/30μm
| เซนเซอร์: | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
384x288 17μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนสำหรับยานพาหนะ
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
1280x1024 12μm Cooled Camera Modules Cores
| เทคโนโลยี: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
การเฝ้าระวังสภาพอากาศทั้งหมด Cooled MWIR Camera Module 1280x1024 12μm
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Cooled IR Camera Module Core Long Range Detection
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
15μm 640x512 Cooled IR Detector Integration โมดูลกล้อง MCT MWIR
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm |
320x256 30μm Cooled Gas Leakage Detector Camera 23mm Lens for Petrochemical Industry
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดเย็นลง |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | ≤15mK |

