ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared microbolometer camera ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องตรวจจับภาพความร้อน FPA ขนาด 400x300/12μm ไม่เย็น พร้อมแพคเกจเซรามิก
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น ความแม่นยำสูง 256×192/12μm สำหรับการวัดอุณหภูมิ
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่เย็น มีความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm สําหรับการถ่ายภาพความร้อน
| การใช้งาน: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน iMC112 แบบพกพาและประหยัด มีความละเอียด 120×90
| การทุเลา: | 120×90/12μm |
|---|---|
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ใช้สำหรับ: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
แกนโมดูลตัวสร้างภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนที่ยืดหยุ่นพร้อม LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
โมดูลความร้อน LWIR ขนาด 640x512 / 12μm Uncooled อินเทอร์เฟซมาตรฐานหลายตัว
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็น Plug-in 256×192/12μm พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 และอัตราเฟรม 25Hz เพื่อการรวมระบบที่รวดเร็ว
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
640x512 โมดูลการถ่ายภาพความร้อน 12um 8μm ถึง 14μm NETD <40mK
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| ส่วนประกอบการขยาย: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |
640x512 15μm MCT MWIR Cooled Module การรวมอย่างรวดเร็ว RoHS ได้รับการอนุมัติ
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤18mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8ไมโครเมตร |

