ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared microbolometer camera ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
แกนกล้องอินฟราเรดถ่ายภาพความร้อนทางการแพทย์ 384x288 17um
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
OEM ขนาดเล็กไม่ระบายความร้อนแกนถ่ายภาพความร้อน LWIR 256x192 12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
หัวภาพกล้อง LWIR ที่ไม่เย็นด้วยเลนส์ Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 50เฮิร์ต |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
640x512 12µM แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
12μm 1280x1024 โมดูลเซนเซอร์กล้องความร้อน Uncooled ความไวแสงสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
มือ 4V ~ 6V หัวกล้องอุณหภูมิที่มีจุดเฉพาะคงที่ Athermal 19mm/24mm
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
| โฟกัสคงที่ Athermal: | 19 มม./24 มม |
640x512/12μm FPA เครื่องตรวจจับอินฟราเรดที่ไม่เย็นภาพความร้อน
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนขนาด 1280x1024/12μm สำหรับการถ่ายภาพความร้อนที่คมชัดเป็นพิเศษ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
หัวเครื่องถ่ายภาพความร้อน 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |

