ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared microbolometer camera ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
เซ็นเซอร์ความร้อน VOx ความไวสูง 400x300 / 17μm สำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
| เซนเซอร์: | FPA วาเนเดียมออกไซด์ |
|---|---|
| ขนาด: | 30x19.8x7.32มม |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
1280x1024 / 12μm Uncooled FPA Detector สำหรับกล้องเฝ้าระวังความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |
โมดูลความร้อน Uncooled ที่เบาและยืดหยุ่นพร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับอินฟราเรด LWIR 640x512 / 12μm
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <0.75W |
เครื่อง Cryocooler แบบหมุนวนแบบหมุนวนน้ำหนักเบา 750mW สำหรับเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบระบายความร้อน
| พลังความเย็น: | (@77K@20℃)>750มิลลิวัตต์ |
|---|---|
| การใช้พลังงานที่เสถียร: | <12 วัตต์ (550mW@77K@20℃) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45℃~+85℃ |
OEM ขนาดเล็ก ไม่เย็น LWIR ศูนย์ถ่ายภาพทางความร้อน 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เลนส์ 25 มม. ไม่ระบายความร้อน LWIR โมดูลความร้อน 640x512 12μM สำหรับการตรวจจับกลางแจ้ง
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
9.1 มม. เลนส์ Uncooled โมดูลถ่ายภาพความร้อน 30Hz 640x512 12μmสำหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
Uncooled FPA Thermal Imaging Detector 8~14μm สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
คล้องอินฟราเรดเนียร์ที่ไม่เย็นด้วย 256 × 192 / 12μm สําหรับกล้องอุณหภูมิที่ติดต่อด้วยอินเตอร์เฟซ USB2.0
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| พิมพ์: | โมดูลความร้อนที่ไม่เย็น |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx ที่ไม่ระบายความร้อนพร้อมความแม่นยำของอุณหภูมิสูง ±2°C
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

