ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอุณหภูมิ 640x512 ไม่เย็น 12μm NETD แบบ 40mk สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอุณหภูมิที่ไม่เย็น 256x192 / 12μm สําหรับ AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 25Hz 30Hz สำหรับ UAV Payloads
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับการถ่ายภาพอุณภูมิอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
การตรวจจับระยะไกลโมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง IR OEM
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
MCT MWIR โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง 1280x1024 / 12μmสำหรับการตรวจจับระยะไกล
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |
โมดูลกล้องอินฟราเรด 256×192/12μm SWaP อย่างเต็มที่ ด้วยการบริโภคพลังงาน 300mW และอินเตอร์เฟส USB2.0 สําหรับการติดตามความปลอดภัย
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | Ucooled LWIR FPA 256×192/12μm |
Clear Imaging Drone กล้องถ่ายภาพความร้อน Uncooled LWIR Camera Core
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
1280x1024 12μm HD โมดูลกล้องความร้อนหลักการตรวจจับระยะไกล
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm MW |
| NETD: | ≤20mK |
OEM MCT MWIR โมดูลกล้องเย็นความละเอียดสูง 1280x1024/12μm
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mK |

