ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดสมาร์ทโฟนราคาประหยัด ความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm แบบ Wafer-Level-Package
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แพคเกจเครื่องตรวจจับ: | แพ็คเกจเวเฟอร์ระดับ |
| ปณิธาน: | 120 × 90 |
โมดูลกล้องอินฟราเรด iMC112 พร้อมไมโครโบลอมิเตอร์ FPA แบบไม่ระบายความร้อนระดับเวเฟอร์ขนาด 120×90/12μm
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
|---|---|
| การทุเลา: | 120×90/12μm |
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ไม่ระบายความร้อนในแนวนอน 30mK สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 60Hz พร้อมระบบถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาดกะทัดรัด 640x512 12μM สำหรับฮาร์ดแวร์อัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องไฟฟ้า LWIR ที่ไม่เย็น มีความละเอียด 256×192 และขนาดพิกเซล 12μm
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่ระบายความร้อน 256×192/12μm |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
RS058 / RS046H MWIR MCT เครื่องตรวจจับอินฟราเรดสำหรับการเฝ้าระวังระยะไกล
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤9mK (F2); ≤15mK (F4) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่ต้องใช้ความเย็น ความละเอียด 120x90 และอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับวิสัยทัศน์อุตสาหกรรม
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
LWIR โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนพร้อมเทอร์โมกราฟีทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องอินฟราเรดระบายความร้อนด้วย MWIR สำหรับการตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซแบบไม่สัมผัส
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.2±0.1~3.5±0.1ไมโครเมตร |
| สุทธิ: | ≤15mK |

