ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera module ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย 640x512 12μM Clear Imaging
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μM Long Wave Infrared
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดความไวสูง NETD
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมช่วงการวัดอุณหภูมิ -20℃~150℃/0~550℃
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
RS058 โมดูลกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย Cryocooler T2SL LWIR 640x512 / 15μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤25mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 7.7~9.5μm (ยาว) |
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง 1280x1024 12μm Thermal Imaging Core
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
คลาร์ อิมเมจิ่ง เทอร์มัล คาเมร่า คอร์ 640x512 สําหรับการบูรณาการอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 256x192 12μM สำหรับ Smart Home
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (ปรับแต่งได้) |
โมดูลกล้องอินฟราเรดโดรน 640x512/12µm สำหรับการตรวจสอบระบบไฟฟ้า
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
การผสานรวมที่รวดเร็ว โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย IR EYAS1212 เมกะพิกเซล 149x58.5x71 มม.
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |

