ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบสำหรับสมาร์ทโฟน ความละเอียด 256x192 และขนาดพิกเซล 12μm ผ่านอินเทอร์เฟซ USB 2.0
| พิมพ์: | Plug-in กล้องความร้อนสำหรับสมาร์ทโฟน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256×192 |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่เย็น มีความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm สําหรับการถ่ายภาพความร้อน
| การใช้งาน: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
หัวแคมเปร่าความร้อนเย็น 320x256 30μm สําหรับ VOCs การตรวจสอบการรั่วไหลของก๊าซ
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
แกนกล้อง MWIR ที่ระบายความร้อนด้วย Ultra Clear
| ใช้สำหรับ: | กล้องวงจรปิด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
การตรวจสอบอาคารโมดูลกล้อง IR Thermal Imaging Core 640x512 / 17μm
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วาเนเดียมออกไซด์ |
| ขนาด: | 44.5x44.5x36.6มม |
100Hz Frame Rate MWIR โมดูลการถ่ายภาพทางความร้อน HgCdTe 640x512/15μm
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
โมดูลระบายความร้อน Uncooled ขนาดกะทัดรัดพิเศษพร้อมเลนส์ 9.1 / 13 / 19 มม.
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
PLUG612 แกนกล้อง LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12μm พร้อมการถ่ายภาพความร้อนที่ชัดเจน
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
การถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน LWIR Uncooled Camera Core PLUG612 640x512/12μm
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
โมดูลถ่ายภาพทางความร้อนแบบพกพา พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดระดับเวฟเฟอร์ ความละเอียด 120×90 และอินเตอร์เฟส USB2.0
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |

