ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
การออกแบบที่กะทัดรัดแกนกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
สมาร์ทโฟนที่เข้ากันได้ 25Hz 256×192/12μm Infrared Thermal Imaging Module Plug-in Thermal Camera
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 256×192/12μm |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมช่วงการวัดอุณหภูมิ -20℃~150℃/0~550℃
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
ความชัดเจนและความแม่นยำที่เพิ่มขึ้น แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน HD 1280x1024
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนคลื่นยาว พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12µm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลระบายความร้อนแบบบูรณาการอย่างรวดเร็วพร้อมแพ็คเกจเซรามิก 640x512/μM เครื่องตรวจจับอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องอินฟราเรดระดับเวเฟอร์แบบพกพา 120×90/12μm สำหรับการคัดกรองอุณหภูมิ
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับกล้องอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 120x90/12μm |
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
ติดตามความปลอดภัย MWIR เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น 640x512/12μm
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด MWIR Cooled ขนาดกะทัดรัดพิเศษ 640x512 / 15μmความไวแสงสูง
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | อสม |
| พิมพ์: | เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็น |
เครื่องตรวจจับแสง IR ที่เย็น MWIR สําหรับการถ่ายภาพทางความร้อนที่ชัดเจน 640x512/15μm
| ช่วงสเปกตรัม8~14μm: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -45°C~+71°C |

