ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
Uncooled 256x192 12μm Radiometric Infrared Thermal Camera Module สำหรับ AIoT
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Pixel Pitch: | 12μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 400x300
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 17μmสำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีจำหน่ายหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่ได้ระบายความร้อน 640x512 17μm สำหรับการสังเกตสัตว์
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน VOx FPA ขนาดเล็ก 120x90 / 17μm
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤60mK |
| ปณิธาน: | 120x90 |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรดพร้อมตัวตรวจจับ LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192/12μm
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤45mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน Uncooled Core 120x90 / 17μm Easy Integrated
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | 20 ℃ ~ 50 ℃ |
เสียบโมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
8~14μm LW โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการดับเพลิง
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดความไวสูง NETD
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |

