ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ infrared thermal security camera ] การจับคู่ 412 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12μM แกนกล้อง LWIR สำหรับการตรวจสอบทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องความร้อนติดรถยนต์อินฟราเรดป้องกันแสงสะท้อนพร้อมระบบเตือนอัจฉริยะ
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM พร้อม MWIR MCT 1280x1024 12um เครื่องตรวจจับอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
ภาพชัด โมดูลกล้องอุณหภูมิอินฟราเรด คอร์ 640x512/17μm สําหรับ ADAS
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
แกนโมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับการถ่ายภาพอุณภูมิอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
ตัวตรวจจับอินฟราเรด VOx แบบไม่ระบายความร้อน 400x300 สำหรับกล้องถ่ายภาพความร้อน
| Resolution: | 400x300 |
|---|---|
| Pixel Size: | 12μm |
| NETD: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน 120×90/12μm กล้องอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
| โหมดโฟกัส: | โฟกัสฟรี |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ชื่อสินค้า: | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่เข้ากันได้กับสมาร์ทโฟน |
คลาร์ อิมเมจิ่ง เทอร์มัล คาเมร่า คอร์ 640x512 สําหรับการบูรณาการอย่างรวดเร็ว
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบ Drone แบบบูรณาการอย่างรวดเร็วพร้อมเครื่องตรวจจับความร้อนอินฟราเรดแบบ Uncooled
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องอุณหภูมิที่ไม่เย็น 256x192 / 12μm สําหรับ AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256x192/12μm |
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |

