ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ lwir thermal imaging security camera ] การจับคู่ 245 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR 256×192/12μm แบบไม่ใช้ความเย็น ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุปกรณ์พกพา
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ: | มากกว่า ±2°C / ±2% |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน ความละเอียด 120×90/12μm อินเทอร์เฟซ USB2.0 และแรงดันไฟฟ้าใช้งาน 3.3V
| การตอบสนองทางสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
|---|---|
| พิมพ์: | กล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่เย็น |
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | 120×90/12μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบ Drone แบบบูรณาการอย่างรวดเร็วพร้อมเครื่องตรวจจับความร้อนอินฟราเรดแบบ Uncooled
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อน 256x192 12μm ไม่ได้รับการปรับแต่งอย่างเต็มที่ SWaP-C
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 256x192 / 12μm |
แกนกล้องความร้อนระบายความร้อนด้วย 1280x1024 สำหรับการตรวจจับเป้าหมายความเร็วสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
400x300 17μm Compact COIN ซีรี่ส์ Uncooled Thermal Camera Core
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -20°C~+150°C (ปรับแต่งได้) |
| สุทธิ: | <40mK |
MCT MWIR โมดูลความร้อนเย็น 640x512 / 15μm สําหรับการตรวจจับระยะไกล
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
หัวแคมเปร่าความร้อนเย็น 320x256 30μm สําหรับ VOCs การตรวจสอบการรั่วไหลของก๊าซ
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย OEM พร้อม MWIR MCT 1280x1024 12um เครื่องตรวจจับอินฟราเรด
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| สุทธิ: | ≤20mk |
ความละเอียด 256×192 ขนาดพิกเซล 12μm โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก ใช้พลังงาน 300mW
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 300MW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 56°/ 3.2 มม |

