ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ security lwir thermal camera module ] การจับคู่ 236 ผลิตภัณฑ์.
PLUG1212 โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 1280x1024 ความเสถียรสูงสำหรับทุกสภาพอากาศ
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
384x288 / 17μm โมดูลกล้องอินฟราเรด Core Uncooled N-Driver Series สำหรับการขับขี่อย่างปลอดภัย
| ปณิธาน: | 384x288/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน UAV ที่ไม่เย็นสําหรับการถ่ายภาพความร้อนทางอากาศ
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนอินฟราเรด 384x288 17um ในการวินิจฉัยทางการแพทย์
| ปณิธาน: | 384x288 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.85W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
400x300 17μm Thermal Camera Core Thermal Imaging Fever Screening System
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
พกพา 256×192 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลถ่ายภาพความร้อนขนาดเล็กสําหรับกล้องความร้อน
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx แบบไม่ระบายความร้อนความละเอียดสูงสำหรับการถ่ายภาพความร้อนทางอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนแบบระบายความร้อนสำหรับตรวจจับการรั่วไหลของก๊าซ ความละเอียด 320x256 ช่วงสเปกตรัม 10.3-10.9μm NETD 20mK
| ช่วงสเปกตรัม: | 10.3±0.1ไมโครเมตร~10.9±0.1ไมโครเมตร |
|---|---|
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ: | 320x256 |
| การสื่อสาร: | มาตรฐาน: USB2.0/LV-TTL; อุปกรณ์เสริม: RS422/CAN/USB3.0/GigE |
กล้องรักษาความรู้สึกสูง อุณหภูมิ ไม่เย็นโมดูลอินฟราเรด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |

