ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ security uncooled infrared camera module ] การจับคู่ 346 ผลิตภัณฑ์.
67g เครื่องตรวจจับอินฟราเรด 8μm-14μm ระยะสเปคตร
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ช่วงสเปกตรัม: | 8μm ถึง 14μm |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน TWIN612 ภาพที่คมชัดและชัดเจนด้วยความแม่นยำ ±2℃ หรือ ±2%
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เซ็นเซอร์ความร้อน VOx ความไวสูง 400x300 / 17μm สำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
| เซนเซอร์: | FPA วาเนเดียมออกไซด์ |
|---|---|
| ขนาด: | 30x19.8x7.32มม |
| พิมพ์: | ไมโครโบโลมิเตอร์ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
แกนกล้องความร้อน LWIR กลางแจ้ง 640x512 25.4mm×25.4mm×35mm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนติดสมาร์ทโฟนราคาประหยัด ความละเอียด 120×90 และขนาดพิกเซล 12μm แบบ Wafer-Level-Package
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| แพคเกจเครื่องตรวจจับ: | แพ็คเกจเวเฟอร์ระดับ |
| ปณิธาน: | 120 × 90 |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน iMC112 แบบพกพาและประหยัด มีความละเอียด 120×90
| การทุเลา: | 120×90/12μm |
|---|---|
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ไมโครโบโลมิเตอร์ VOx FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ใช้สำหรับ: | AloT, วิชันซิสเต็ม, วิชันอุตสาหกรรม, การตรวจสอบความปลอดภัย |
กล้อง LWIR ขนาด 12μm Pixel Pitch พร้อม VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink Components
| น้ำหนัก: | 67g |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | <40mK |
| สนามพิกเซล: | 12μm |
กล้องถ่ายภาพด้วยแสงก๊าซเย็น 320x256 / 30μm RoHS Certificate
| เซนเซอร์: | เซ็นเซอร์อินฟราเรด |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
| ปณิธาน: | 320x256 / 30μm |
MCT MWIR โมดูลความร้อนเย็น 640x512 / 15μm สําหรับการตรวจจับระยะไกล
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤20mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 3.7~4.8μm เมกะวัตต์ |
MWIR Cooled Infrared Thermal Imaging Detector สำหรับกล้องวงจรปิด
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |

