ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ thermal imaging security camera core ] การจับคู่ 338 ผลิตภัณฑ์.
LWIR Uncooled Thermal Camera Core 640x512 17μM สำหรับการดับเพลิงและกู้ภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องความร้อน LWIR ไม่ระบายความร้อน 400x300 สำหรับการรักษาความปลอดภัยอาคาร HVAC
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
LWIR 640X512 / 12μm Thermal Imaging Core สำหรับการถ่ายภาพที่ชัดเจนและแอปพลิเคชัน AIoT
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±3°C หรือ ±3% |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
PLUG612 Uncooled LWIR Camera Core 640x512 12μm พร้อม Clear Thermal Imaging
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
แกนกล้องความร้อนพร้อมเทอร์โมกราฟีสำหรับระบบอากาศยานไร้คนขับ
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD ทั่วไป: | ≤40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อน UAV ขนาด 640x512 12µm สำหรับยานพาหนะทางอากาศไร้คนขับ
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20℃~+550℃ (ปรับแต่งได้) |
แกนกล้องระบายความร้อนด้วยความร้อน 1280x1024 12μM ความไวต่อความร้อนสูง
| ความคมชัดสูง: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50Hz/100Hz |
หัวแคมเปร่าความร้อนเย็น 320x256 30μm สําหรับ VOCs การตรวจสอบการรั่วไหลของก๊าซ
| สไตล์: | โมดูลอินฟราเรดระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 320x256/30μm |
| สุทธิ: | ≤15mK |
แกนกล้องความร้อน LWIR ความไวแสงสูง Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
ARM SDK แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 14um ควบคุมพอร์ตอนุกรม
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |

