ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องอุณหภูมิ 640x512 ไม่เย็น 12μm NETD แบบ 40mk สําหรับ Drones
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
แกนกล้องความร้อนอินฟราเรด Longwave 120x90 / 17μm Uncooled Longwave ขนาดกะทัดรัดสำหรับตลาดเกิดใหม่
| ปณิธาน: | 120x90 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 17μm |
| สุทธิ: | ≤60mK |
RS232 แกนกล้องอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 12um สำหรับ UAV Payloads
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.7w |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบพกพาที่ไม่ต้องใช้ความเย็น ความละเอียด 120x90 และอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับวิสัยทัศน์อุตสาหกรรม
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด Core 640x512 / 17μmสำหรับการถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -20°C~+550°C (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ: | ±2℃ หรือ ±2% |
| ปณิธาน: | 640x512/17μm |
PLUG612 โมดูลกล้องความร้อน ไม่เย็น VOx LWIR 640x512/12μm สําหรับกล้องวงจรปิด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 9เฮิร์ต/25เฮิร์ต/30เฮิร์ต/50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
Uncooled LWIR โมดูลกล้องขนาดเล็ก 256x192 สำหรับกล้องเฝ้าระวังการถ่ายภาพความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 70มิลลิวัตต์ |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
1280x1024 / 12μm Uncooled FPA Detector สำหรับกล้องเฝ้าระวังความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024 |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 12μm |
| อัตราเฟรม: | 50/60เฮิร์ต |

