ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องติดตามความปลอดภัยทางอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์แบบเลือก
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
กล้องรักษาความรู้สึกสูง อุณหภูมิ ไม่เย็นโมดูลอินฟราเรด
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องวงจรปิดความร้อนอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์หลายเลนส์
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
LWIR โมดูลกล้องตรวจจับความร้อนอินฟราเรด 640x512 9Hz 60Hz
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
400x300 / 17 ไมโครเมตร ตัวตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนสำหรับกล้องวงจรปิด
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
แกนกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนขนาด 400x300 17μmพร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วาเนเดียมออกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
MWIR Cooled Infrared Thermal Imaging Detector สำหรับกล้องวงจรปิด
| เทคโนโลยี: | การถ่ายภาพความร้อนด้วยอินฟราเรด |
|---|---|
| ปณิธาน: | 640x512/12μm |
| แอปพลิเคชัน: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
โมดูลกล้องไฟฟ้า LWIR ที่ไม่เย็น มีความละเอียด 256×192 และขนาดพิกเซล 12μm
| เครื่องตรวจจับอินฟราเรด: | LWIR FPA ที่ไม่ระบายความร้อน 256×192/12μm |
|---|---|
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |
| อัตราเฟรม: | 25เฮิร์ต |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนแบบไม่ใช้ความเย็นขนาดพกพา ความละเอียด 120×90 ขนาดพิกเซล 12μm และอินเทอร์เฟซ USB2.0
| พิมพ์: | กล้องอินฟราเรดขนาดพกพา |
|---|---|
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |

