ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
คอร์กล้องความร้อน MWIR อัตราเฟรมสูง 15μm 640x512 พร้อม RS058 Cryo Cooler
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบสำหรับสมาร์ทโฟน ความละเอียด 256x192 และขนาดพิกเซล 12μm ผ่านอินเทอร์เฟซ USB 2.0
| พิมพ์: | Plug-in กล้องความร้อนสำหรับสมาร์ทโฟน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 256×192 |
| ขนาดพิกเซล: | 12μm |
กล้องถ่ายภาพความร้อนขนาดดองเกิล ความละเอียด 120×90 พร้อมอินเทอร์เฟซ USB2.0 สำหรับอุปกรณ์พกพา
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | 3.3V ± 0.1V |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | 150mW |
โมดูลกล้องอุณหภูมิติดตามที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
แกนกล้องอินฟราเรด LWIR แบบไม่ระบายความร้อน 256x192 12μm + เลนส์ 3.2 มม. สำหรับกล้องรักษาความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 700mW |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
เครื่องถ่ายภาพไฟฟ้าที่ไม่เย็น ระดับระนาบแกร่ง หลักกล้องร้อน 50Hz อัตราการถ่ายภาพ 67g
| แรงดันใช้งาน: | 4V~6V |
|---|---|
| เซนเซอร์: | อาร์เรย์ระนาบโฟกัสที่ไม่มีการระบายความร้อน |
| ปณิธาน: | 640 × 512 |
หัวกล้องวงจรปิดภาพความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
iLC212 โมดูลความร้อนอินฟราเรด LWIR ไม่เย็น 256x192 สําหรับกล้องความร้อนความปลอดภัย
| Resolution: | 256x192 |
|---|---|
| Power Consumption: | 700mW |
| Spectral Range: | 8~14μm |
โมดูลกล้องความร้อน LWIR ขนาด 400x300 17μm ไม่มีการระบายความร้อนด้วยการถ่ายภาพความร้อนอุตสาหกรรม
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องความร้อนที่ไม่เย็น LWIR 640x512 17μM สําหรับความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <30mK |
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |

