ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared surveillance camera ] การจับคู่ 151 ผลิตภัณฑ์.
กล้องตรวจจับความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อน 50Hz สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| ปณิธาน: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <40mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
เสียบโมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน 640x512 สำหรับ ADAS
| ปณิธาน: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| เลนส์กล้อง: | มีหลายรายการ |
| น้ำหนัก: | <90g |
แกนกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300 17μM สำหรับการตรวจสอบอาคาร
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| อัตราเฟรม: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| สุทธิ: | <30mK |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อน LWIR พร้อมช่วงการวัดอุณหภูมิ -20℃~150℃/0~550℃
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
640x512 12µM แกนกล้องความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนสำหรับการสังเกตการณ์สัตว์ป่า
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อน VOx ที่ไม่ระบายความร้อนพร้อมความแม่นยำของอุณหภูมิสูง ±2°C
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลถ่ายภาพความร้อนคลื่นยาว พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 640x512 12µm
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลความร้อน LWIR พร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อนความละเอียด 640x512
| ปณิธาน: | 640x512 |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 0.8W |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
โมดูลกล้องถ่ายภาพความร้อนเกรดอุตสาหกรรม 1280x1024 12μm พร้อมช่วงอุณหภูมิสูง
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
120×90 ความละเอียด 12μm ขนาดพิกเซล โมดูลกล้องความร้อน LWIR ที่ไม่เย็นด้วยอินเตอร์เฟซควบคุมทั่วไป
| อินเตอร์เฟซวิดีโอดิจิตอล: | ยูเอสบี2.0 |
|---|---|
| เลนส์ (HFOV/FL): | 50°/1.6 มม |
| ข้อมูลเอาต์พุต: | ดิบ 14 บิต |

