ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แกนกล้องความร้อน
-
กล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนด้วยโดรน
-
กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบเสียบปลั๊ก
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดเย็นลง
-
โมดูลกล้องระบายความร้อนด้วย
-
การถ่ายภาพก๊าซด้วยแสง
-
โมดูลกล้องความร้อนอินฟราเรด
-
โมดูลกล้องความร้อนความละเอียดสูง
-
กล้องความร้อนสำหรับตรวจจับไข้
-
กล้องความร้อนติดรถยนต์
-
แบบบูรณาการ Dewar Cooler Assembly
-
เครื่องตรวจจับอินฟราเรดแบบไม่ระบายความร้อน
ชื่อผู้ติดต่อ :
Wendy Wang
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86 27 50185150
คำหลัก [ uncooled infrared thermal security camera ] การจับคู่ 362 ผลิตภัณฑ์.
โมดูลกล้องติดตามความปลอดภัยทางอุณหภูมิอินฟราเรดที่ไม่เย็นด้วยเลนส์แบบเลือก
| พิมพ์: | โมดูลอินฟราเรดที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั่วไป: | <1.2W |
| สุทธิ: | <30mK |
แกนกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนขนาด 400x300 17μmพร้อมเครื่องตรวจจับอินฟราเรด LWIR Uncooled
| เทคโนโลยี: | อินฟราเรด |
|---|---|
| วัสดุ: | วาเนเดียมออกไซด์ |
| ปณิธาน: | 400x300/17μm |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยการถ่ายภาพความร้อน LWIR ที่ไม่มีการระบายความร้อน 400x300
| พิมพ์: | โมดูลกล้องที่ไม่มีการระบายความร้อน |
|---|---|
| ปณิธาน: | 400x300 / 17μm |
| อัตราเฟรม: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วย LWIR 640x512 12μm
| ปณิธาน: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| ขนาด: | 25.4x25.4x14.1 (พร้อมชัตเตอร์) |
| การใช้พลังงานโดยทั่วไป: | <0.75W |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อน LWIR 256x192 / 12μm ที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 8.9g±0.5g (รวมเลนส์ 3.2mm) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน LWIR 256x192 / 12μMที่ไม่ได้ระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 256x192 |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 8.9g±0.5g (รวมเลนส์ 3.2mm) |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
แกนกล้องถ่ายภาพความร้อน FPA ที่ไม่มีการระบายความร้อนด้วยเครื่องตรวจจับอินฟราเรด 400x300
| ปณิธาน: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| สุทธิ: | ≤50mk |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14μm |
GAVIN615B กล้องถ่ายภาพความร้อนแบบรวม MCT MWIR Compact Camera Module
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | เครื่องตรวจจับ MCT IR ระบายความร้อน |
|---|---|
| ไครโอคูลเลอร์: | RS046 |
| ปณิธาน: | 640x512 |
โมดูลกล้องรักษาความปลอดภัยความร้อน MWIR อัตราเฟรมสูงระบายความร้อนด้วย HgCdTe 640x512 15μm
| พิมพ์: | โมดูลกล้องระบายความร้อน |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | MCT/HgCdTe |
| ปณิธาน: | 640x512/15μm |
ซีรี่ส์ปลั๊ก MegaPixel ของกล้องรักษาความปลอดภัยด้วยความร้อนที่ไม่มีการระบายความร้อน
| ปณิธาน: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| สุทธิ: | <50mK |
| ช่วงสเปกตรัม: | 8~14ไมโครเมตร |

